Veðurstöðin Keflavíkurflugvöllur
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 1350 |
| Fjarskiptanúmer | 04118 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-20000-0-04018 |
| Skammstöfun | KEFLA, (kefla) |
| Spásvæði | 1 - Faxaflói |
| Staðsetning | 63°58.974'N, 22°36.031'V, (63.9829, 22.6005) |
| Hæð yfir sjó | 50.9 m |
| Hæð loftvogar | 52.3 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10 m |
| Upphaf veðurathugana | 2008 |
|
|
|