Veðurstöðin Grindavík
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 1361 |
| Fjarskiptanúmer | 04120 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-20000-0-04120 |
| Skammstöfun | GRVIK, (grvik) |
| Spásvæði | 9 - Suðurland |
| Staðsetning | 63°50.627'N, 22°25.023'V, (63.8438, 22.417) |
| Hæð yfir sjó | 9.3 m |
| Hæð loftvogar | 10.2 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.5 m |
| Upphaf veðurathugana | 2008 |
|
|
|