Veðurstöðin Hvassahraun
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 1370 |
| Fjarskiptanúmer | 04824 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-0-001370 |
| Skammstöfun | HVASS, (hvass) |
| Spásvæði | 1 - Faxaflói |
| Staðsetning | 64°01.181'N, 22°05.513'V, (64.0197, 22.0919) |
| Hæð yfir sjó | 41 m |
| Hæð loftvogar | 42.5 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.5 m |
| Upphaf veðurathugana | 2020 |
|
|
|