Veðurstöðin Reykjavík Hljómskálagarður
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 1469 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-0-001469 |
| Skammstöfun | HLJOM, (hljom) |
| Spásvæði | 1 - Faxaflói |
| Staðsetning | 64°08.463'N, 21°56.618'V, (64.1411, 21.9436) |
| Hæð yfir sjó | 4.5 m |
| Hæð loftvogar | 6 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10 m |
| Upphaf veðurathugana | 2022 |
|
|
|