Veðurstöðin Reykjavík Háahlíð
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 1470 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-20000-0-04130 |
| Skammstöfun | REITH, (reith) |
| Spásvæði | 1 - Faxaflói |
| Staðsetning | 64°07.730'N, 21°54.493'V, (64.1288, 21.9082) |
| Hæð yfir sjó | 60.2 m |
| Hæð loftvogar | 61.7 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.5 m |
| Upphaf veðurathugana | 2021 |
|
|
|