Veðurstöðin Seltjarnarnes Suðurnes
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 1471 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-0-001471 |
| Skammstöfun | SELSU, (selsu) |
| Spásvæði | 1 - Faxaflói |
| Staðsetning | 64°09.270'N, 22°01.951'V, (64.1545, 22.0325) |
| Hæð yfir sjó | 4.5 m |
| Hæð loftvogar | 5.9 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10 m |
| Upphaf veðurathugana | 2019 |
|
|
|