Veðurstöðin Reykjavík
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 1475 |
| Fjarskiptanúmer | 04130 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-20000-0-04130 |
| Skammstöfun | REITR, (reitr) |
| Spásvæði | 1 - Faxaflói |
| Staðsetning | 64°07.653'N, 21°54.120'V, (64.1275, 21.902) |
| Hæð yfir sjó | 52 m |
| Hæð loftvogar | 53.3 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.5 m |
| Upphaf veðurathugana | 1993 |
|
|
|