Veðurstöðin Korpa
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 1479 |
| Fjarskiptanúmer | 04132 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-0-001479 |
| Skammstöfun | KORPA, (korpa) |
| Spásvæði | 1 - Faxaflói |
| Staðsetning | 64°09.032'N, 21°45.064'V, (64.1505, 21.751) |
| Hæð yfir sjó | 35 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.5 m |
| Upphaf veðurathugana | 1994 |
|
|
|