Veðurstöðin Hólmsheiði
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 1481 |
| Fjarskiptanúmer | 04920 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-0-001481 |
| Skammstöfun | HOLMS, (holms) |
| Spásvæði | 1 - Faxaflói |
| Staðsetning | 64°06.510'N, 21°41.182'V, (64.1085, 21.6864) |
| Hæð yfir sjó | 130 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.5 m |
| Upphaf veðurathugana | 2006 |
|
|
|