Veðurstöðin Reykjavík Víðidalur
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 1482 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-0-001482 |
| Skammstöfun | VIDAL, (vidal) |
| Spásvæði | 1 - Faxaflói |
| Staðsetning | 64°06.208N, 21°47.825V, (64.1035, 21.7971) |
| Hæð yfir sjó | 73.1 m |
| Hæð loftvogar | 73.1 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 11 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.5 m |
| Upphaf veðurathugana | 2018 |
|
|
|