Veðurstöðin Bláfjöll úrkomustöð
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 1485 |
| Fjarskiptanúmer | 04850 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-0-001485 |
| Skammstöfun | BLAFU, (blafu) |
| Spásvæði | 1 - Faxaflói |
| Staðsetning | 63°58.799'N, 21°39.338'V, (63.98, 21.6556) |
| Hæð yfir sjó | 500 m |
| Hæð loftvogar | 501.7 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.8 m |
| Upphaf veðurathugana | 1997 |
|
|
|