Veðurstöðin Bláfjöll
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 1486 |
| Fjarskiptanúmer | 04138 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-0-001486 |
| Skammstöfun | BLAFJ, (blafj) |
| Spásvæði | 1 - Faxaflói |
| Staðsetning | 63°58.140'N, 21°39.966'V, (63.969, 21.6661) |
| Hæð yfir sjó | 530 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 3.28 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 9.34 m |
| Upphaf veðurathugana | 1997 |
|
|
|