Veðurstöðin Skarðsmýrarfjall
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 1496 |
| Fjarskiptanúmer | 04922 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-0-001496 |
| Skammstöfun | SKAMY, (skamy) |
| Spásvæði | 1 - Faxaflói |
| Staðsetning | 64°03.401'N, 21°20.816'V, (64.0567, 21.3469) |
| Hæð yfir sjó | 597 m |
| Hæð loftvogar | 598.5 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 11.1 m |
| Upphaf veðurathugana | 2006 |
|
|
|