Veðurstöðin Skrauthólar
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 1578 |
| Fjarskiptanúmer | 04818 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-0-001578 |
| Skammstöfun | SKRAU, (skrau) |
| Spásvæði | 1 - Faxaflói |
| Staðsetning | 64°13.909'N, 21°48.278'V, (64.2318, 21.8046) |
| Hæð yfir sjó | 20 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.5 m |
| Upphaf veðurathugana | 2001 |
|
|
|