Veðurstöðin Mosfellsbær Blikastaðanes
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 1579 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-0-001579 |
| Skammstöfun | BLNES, (blnes) |
| Spásvæði | 1 - Faxaflói |
| Staðsetning | 64°10.015'N, 21°44.621'V, (64.1669, 21.7437) |
| Hæð yfir sjó | 13 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10 m |
| Upphaf veðurathugana | 2025 |
|
|
|