Veðurstöðin Bláfeldur
| Tegund | Úrkomustöð |
| Stöðvarnúmer | 167 |
| Fjarskiptanúmer | 04010 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-0-001936 |
| Skammstöfun | Blfl, (blfl) |
| Spásvæði | 1 - Faxaflói |
| Staðsetning | 64°50.358'N, 23°18.021'V, (64.8393, 23.3004) |
| Hæð yfir sjó | 13 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 1.99 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.5 m |
| Upphaf veðurathugana | 1997 |
| Endir veðurathugana | 2023 |
|
|
|