Veðurstöðin Þyrill
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 1685 |
| Fjarskiptanúmer | 04806 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-0-001685 |
| Skammstöfun | TYRIL, (tyril) |
| Spásvæði | 1 - Faxaflói |
| Staðsetning | 64°23.264'N, 21°25.013'V, (64.3877, 21.4169) |
| Hæð yfir sjó | 61.5 m |
| Hæð loftvogar | 62.9 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 11.2 m |
| Upphaf veðurathugana | 2003 |
|
|
|