Veðurstöðin Hvanneyri
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 1777 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-0-001777 |
| Skammstöfun | HVEYB, (hveyb) |
| Spásvæði | 1 - Faxaflói |
| Staðsetning | 64°33.697'N, 21°46.479'V, (64.5616, 21.7746) |
| Hæð yfir sjó | 11 m |
| Hæð loftvogar | 12.7 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.5 m |
| Upphaf veðurathugana | 2022 |
|
|
|