Veðurstöðin Stykkishólmur
| Tegund | Skeytastöð |
| Stöðvarnúmer | 178 |
| Fjarskiptanúmer | 04013 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-20000-0-04013 |
| Skammstöfun | Sth, (sth) |
| Spásvæði | 2 - Breiðafjörður |
| Staðsetning | 65°04.442'N, 22°44.033'V, (65.074, 22.7339) |
| Hæð yfir sjó | 13.2 m |
| Hæð loftvogar | 15.7 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 1.99 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.51 m |
| Upphaf veðurathugana | 1845 |
|
|
|