Veðurstöðin Stafholtsey
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 1781 |
| Fjarskiptanúmer | 04034 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-20000-0-04034 |
| Skammstöfun | STFEY, (stfey) |
| Spásvæði | 1 - Faxaflói |
| Staðsetning | 64°38.581'N, 21°35.358'V, (64.643, 21.5893) |
| Hæð yfir sjó | 14 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10.5 m |
| Upphaf veðurathugana | 2018 |
|
|
|