Veðurstöðin Fíflholt á Mýrum
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 1868 |
| Fjarskiptanúmer | 04914 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-0-001868 |
| Skammstöfun | FIFLH, (fiflh) |
| Spásvæði | 1 - Faxaflói |
| Staðsetning | 64°41.659'N, 22°08.840'V, (64.6943, 22.1473) |
| Hæð yfir sjó | 55.7 m |
| Hæð loftvogar | 57.2 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.5 m |
| Upphaf veðurathugana | 2006 |
|
|
|