Veðurstöðin Gufuskálar
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 1919 |
| Fjarskiptanúmer | 04104 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-20000-0-04104 |
| Skammstöfun | GUFUS, (gufus) |
| Spásvæði | 2 - Breiðafjörður |
| Staðsetning | 64°54.247'N, 23°55.896'V, (64.9041, 23.9316) |
| Hæð yfir sjó | 7 m |
| Hæð loftvogar | 9.3 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10.8 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.8 m |
| Upphaf veðurathugana | 1994 |
|
|
|