Veðurstöðin Bláfeldur
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 1936 |
| Fjarskiptanúmer | 04110 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-0-001936 |
| Skammstöfun | BLAFE, (blafe) |
| Spásvæði | 1 - Faxaflói |
| Staðsetning | 64°50.358'N, 23°18.102'V, (64.8393, 23.3017) |
| Hæð yfir sjó | 13.1 m |
| Hæð loftvogar | 14.5 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10 m |
| Upphaf veðurathugana | 2003 |
|
|
|