Veðurstöðin Grundarfjörður
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 1938 |
| Fjarskiptanúmer | 04108 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-0-001938 |
| Skammstöfun | GRUFJ, (grufj) |
| Spásvæði | 2 - Breiðafjörður |
| Staðsetning | 64°55.278'N, 23°15.076'V, (64.9213, 23.2513) |
| Hæð yfir sjó | 5.7 m |
| Hæð loftvogar | 6.7 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.5 m |
| Upphaf veðurathugana | 2003 |
|
|
|