Veðurstöðin Stykkishólmur
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 2050 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-20000-0-04013 |
| Skammstöfun | STYKK, (stykk) |
| Spásvæði | 2 - Breiðafjörður |
| Staðsetning | 65°04.302'N, 22°43.942'V, (65.0717, 22.7324) |
| Hæð yfir sjó | 12.4 m |
| Hæð loftvogar | 13.9 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.5 m |
| Upphaf veðurathugana | 2002 |
|
|
|