Veðurstöðin Viðey
| Eigandi | Faxaflóahafnir |
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 21577 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-23-021577 |
| Skammstöfun | VIDEY, (videy) |
| Spásvæði | 1 - Faxaflói |
| Staðsetning | 64°09.895'N, 21°51.522'V, (64.1649, 21.8587) |
| Hæð yfir sjó | 10.5 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10 m |
| Upphaf veðurathugana | 2025 |
|
|
|