Veðurstöðin Ásgarður
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 2175 |
| Fjarskiptanúmer | 04133 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-20000-0-04027 |
| Skammstöfun | ASGAR, (asgar) |
| Spásvæði | 2 - Breiðafjörður |
| Staðsetning | 65°13.782'N, 21°45.256'V, (65.2297, 21.7543) |
| Hæð yfir sjó | 47.9 m |
| Hæð loftvogar | 49.4 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10 m |
| Upphaf veðurathugana | 2003 |
|
|
|