Veðurstöðin Reykir í Hrútafirði
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 2197 |
| Fjarskiptanúmer | 04139 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-0-002197 |
| Skammstöfun | RHRUT, (rhrut) |
| Spásvæði | 4 - Strandir og Norðurland vestra |
| Staðsetning | 65°15.257'N, 21°05.867'V, (65.2543, 21.0978) |
| Hæð yfir sjó | 9.8 m |
| Hæð loftvogar | 10.3 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10 m |
| Upphaf veðurathugana | 2003 |
|
|
|