Veðurstöðin Lambavatn
| Tegund | Úrkomustöð |
| Stöðvarnúmer | 220 |
| Fjarskiptanúmer | 04009 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-0-002315 |
| Skammstöfun | Lmbv, (lmbv) |
| Spásvæði | 2 - Breiðafjörður |
| Staðsetning | 65°29.579'N, 24°05.498'V, (65.493, 24.0916) |
| Hæð yfir sjó | 4 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 1.92 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.5 m |
| Upphaf veðurathugana | 1922 |
|
|
|