Veðurstöðin Reykhólar
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 2266 |
| Fjarskiptanúmer | 04129 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-20000-0-04025 |
| Skammstöfun | REHOL, (rehol) |
| Spásvæði | 2 - Breiðafjörður |
| Staðsetning | 65°26.259'N, 22°12.337'V, (65.4377, 22.2056) |
| Hæð yfir sjó | 6.4 m |
| Hæð loftvogar | 7.9 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.5 m |
| Upphaf veðurathugana | 2004 |
|
|
|