Veðurstöðin Bjargtangar
| Eigandi | Vegagerðin |
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 2304 |
| Fjarskiptanúmer | 04101 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-20000-0-04101 |
| Skammstöfun | BJARG, (bjarg) |
| Spásvæði | 2 - Breiðafjörður |
| Staðsetning | 65°30.174'N, 24°31.870'V, (65.5029, 24.5312) |
| Hæð yfir sjó | 35 m |
| Hæð loftvogar | 36 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 7.3 m |
| Upphaf veðurathugana | 1994 |
|
|
|