Veðurstöðin Patreksfjörður
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 2319 |
| Fjarskiptanúmer | 04103 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-20000-0-04103 |
| Skammstöfun | PATRO, (patro) |
| Spásvæði | 2 - Breiðafjörður |
| Staðsetning | 65°35.704'N, 23°58.490'V, (65.5951, 23.9748) |
| Hæð yfir sjó | 43 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.8 m |
| Upphaf veðurathugana | 1996 |
|
|
|