Veðurstöðin Tálknafjörður
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 2323 |
| Fjarskiptanúmer | 04905 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-1-002323 |
| Skammstöfun | TALKN, (talkn) |
| Spásvæði | 2 - Breiðafjörður |
| Staðsetning | 65°37.656'N, 23°49.814'V, (65.6276, 23.8302) |
| Hæð yfir sjó | 8.5 m |
| Hæð loftvogar | 9.7 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.5 m |
| Upphaf veðurathugana | 2008 |
|
|
|