Veðurstöðin Hólar í Dýrafirði
| Tegund | Skeytastöð |
| Stöðvarnúmer | 234 |
| Fjarskiptanúmer | 04007 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-20000-0-04007 |
| Skammstöfun | Hól.D, (hold) |
| Spásvæði | 3 - Vestfirðir |
| Staðsetning | 65°52.019'N, 23°33.714'V, (65.867, 23.5619) |
| Hæð yfir sjó | 30 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 1.98 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.53 m |
| Upphaf veðurathugana | 1983 |
| Endir veðurathugana | 2024 |
|
|
|