Veðurstöðin Ennishöfði
| Eigandi | Orkubú Vestfjarða |
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 2390 |
| Skammstöfun | EHFDI, (ehfdi) |
| Spásvæði | 4 - Strandir og Norðurland vestra |
| Staðsetning | 65°34.691'N, 21°19.328'V, (65.5782, 21.3221) |
| Hæð yfir sjó | 282 m |
| Hæð loftvogar | 283.6 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10.5 m |
| Upphaf veðurathugana | 2015 |
| Endir veðurathugana | 2022 |
|
|
|