Veðurstöðin Bíldudalur
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 2428 |
| Fjarskiptanúmer | 04125 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-1-002428 |
| Skammstöfun | BILDU, (bildu) |
| Spásvæði | 3 - Vestfirðir |
| Staðsetning | 65°40.765'N, 23°36.730'V, (65.6794, 23.6122) |
| Hæð yfir sjó | 16 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 9.65 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.8 m |
| Upphaf veðurathugana | 1998 |
|
|
|