Veðurstöðin Bjarnarfjarðarháls
| Eigandi | Orkubú Vestfjarða |
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 2480 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-14-002480 |
| Skammstöfun | BJAFH, (bjafh) |
| Spásvæði | 4 - Strandir og Norðurland vestra |
| Staðsetning | 65°43.703'N, 21°34.305'V, (65.7284, 21.5718) |
| Hæð yfir sjó | 238.5 m |
| Hæð loftvogar | 240 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 11.5 m |
| Upphaf veðurathugana | 2013 |
| Endir veðurathugana | 2024 |
|
|
|