Veðurstöðin Hólmavík
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 2481 |
| Fjarskiptanúmer | 04935 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-0-002481 |
| Skammstöfun | HOLMA, (holma) |
| Spásvæði | 4 - Strandir og Norðurland vestra |
| Staðsetning | 65°41.239'N, 21°40.878'V, (65.6873, 21.6813) |
| Hæð yfir sjó | 10 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.5 m |
| Upphaf veðurathugana | 2007 |
|
|
|