Veðurstöðin Bolungarvík
| Tegund | Skeytastöð |
| Stöðvarnúmer | 252 |
| Fjarskiptanúmer | 04005 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-20000-0-04005 |
| Skammstöfun | Bol, (bol) |
| Spásvæði | 3 - Vestfirðir |
| Staðsetning | 66°09.660'N, 23°15.192'V, (66.161, 23.2532) |
| Hæð yfir sjó | 17.7 m |
| Hæð loftvogar | 17.6 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 1.97 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10.56 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.47 m |
| Upphaf veðurathugana | 1994 |
| Endir veðurathugana | 2018 |
|
|
|