Veðurstöðin Hólar í Dýrafirði
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 2530 |
| Fjarskiptanúmer | 04007 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-20000-0-04007 |
| Skammstöfun | HOLAR, (holar) |
| Spásvæði | 3 - Vestfirðir |
| Staðsetning | 65°52.117'N, 23°33.467'V, (65.8686, 23.5578) |
| Hæð yfir sjó | 16 m |
| Hæð loftvogar | 17.8 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.5 m |
| Upphaf veðurathugana | 2020 |
|
|
|