Veðurstöðin Æðey
| Tegund | Skeytastöð |
| Stöðvarnúmer | 260 |
| Fjarskiptanúmer | 04017 |
| Skammstöfun | Æð, (aed) |
| Spásvæði | 3 - Vestfirðir |
| Staðsetning | 66°05.993'N, 22°39.597'V, (66.0999, 22.6599) |
| Hæð yfir sjó | 5 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2.02 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 11.7 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.52 m |
| Upphaf veðurathugana | 1946 |
| Endir veðurathugana | 2012 |
|
|
|