Veðurstöðin Flateyri
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 2631 |
| Fjarskiptanúmer | 04113 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-1-002631 |
| Skammstöfun | FEYRI, (feyri) |
| Spásvæði | 3 - Vestfirðir |
| Staðsetning | 66°02.987'N, 23°30.603'V, (66.0498, 23.51) |
| Hæð yfir sjó | 3 m |
| Hæð loftvogar | 4.8 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10.2 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.8 m |
| Upphaf veðurathugana | 1997 |
|
|
|