Veðurstöðin Þverfjall
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 2636 |
| Fjarskiptanúmer | 04109 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-20000-0-04109 |
| Skammstöfun | TVERF, (tverf) |
| Spásvæði | 3 - Vestfirðir |
| Staðsetning | 66°02.666'N, 23°18.447'V, (66.0444, 23.3074) |
| Hæð yfir sjó | 741 m |
| Hæð loftvogar | 742.7 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2.02 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 9.6 m |
| Upphaf veðurathugana | 1990 |
|
|
|