Veðurstöðin Ísafjörður - vindur
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 2642 |
| Fjarskiptanúmer | 04117 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-1-002642 |
| Skammstöfun | ISAFJ, (isafj) |
| Spásvæði | 3 - Vestfirðir |
| Staðsetning | 66°03.578'N, 23°10.196'V, (66.0596, 23.1699) |
| Hæð yfir sjó | 2.2 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2.1 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10.15 m |
| Upphaf veðurathugana | 1998 |
|
|
|