Veðurstöðin Æðey
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 2655 |
| Fjarskiptanúmer | 04017 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-20000-0-04017 |
| Skammstöfun | AEDEY, (aedey) |
| Spásvæði | 3 - Vestfirðir |
| Staðsetning | 66°06.039'N, 22°39.562'V, (66.1007, 22.6594) |
| Hæð yfir sjó | 21 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10 m |
| Upphaf veðurathugana | 2012 |
|
|
|