Veðurstöðin Gjögurflugvöllur
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 2692 |
| Fjarskiptanúmer | 04131 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-20000-0-04131 |
| Skammstöfun | GJOGR, (gjogr) |
| Spásvæði | 4 - Strandir og Norðurland vestra |
| Staðsetning | 65°59.705'N, 21°19.822'V, (65.9951, 21.3304) |
| Hæð yfir sjó | 28.1 m |
| Hæð loftvogar | 29.9 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 9.62 m |
| Upphaf veðurathugana | 1994 |
|
|
|