Veðurstöðin Gjögur
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 2693 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-20000-0-04131 |
| Skammstöfun | GJOGU, (gjogu) |
| Spásvæði | 4 - Strandir og Norðurland vestra |
| Staðsetning | 65°59.806'N, 21°19.668'V, (65.9968, 21.3278) |
| Hæð yfir sjó | 25.6 m |
| Hæð loftvogar | 27 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.8 m |
| Upphaf veðurathugana | 2016 |
|
|
|