Veðurstöðin Bolungarvík
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 2738 |
| Fjarskiptanúmer | 04005 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-20000-0-04005 |
| Skammstöfun | BOLUN, (bolun) |
| Spásvæði | 3 - Vestfirðir |
| Staðsetning | 66°09.661'N, 23°15.230'V, (66.161, 23.2538) |
| Hæð yfir sjó | 27 m |
| Hæð loftvogar | 28.1 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.8 m |
| Upphaf veðurathugana | 1999 |
|
|
|