Veðurstöðin Litla-Ávík
| Tegund | Skeytastöð |
| Stöðvarnúmer | 293 |
| Fjarskiptanúmer | 04031 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-0-002691 |
| Skammstöfun | L.Ávík, (ltav) |
| Spásvæði | 4 - Strandir og Norðurland vestra |
| Staðsetning | 66°01.280'N, 21°25.500'V, (66.0211, 21.4247) |
| Hæð yfir sjó | 8.1 m |
| Hæð loftvogar | 9.8 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 1.97 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 9.35 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.53 m |
| Upphaf veðurathugana | 1995 |
|
|
|