Veðurstöðin Austurárdalsháls
| Eigandi | Landsnet |
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 3007 |
| Fjarskiptanúmer | 04945 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-11-003007 |
| Skammstöfun | AUDAL, (audal) |
| Spásvæði | 4 - Strandir og Norðurland vestra |
| Staðsetning | 65°07.380'N, 20°41.767'V, (65.123, 20.6961) |
| Hæð yfir sjó | 383 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10.5 m |
| Upphaf veðurathugana | 2009 |
|
|
|